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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI  
 
Simu: +255 262 963309/13/14 
Nukushi: +255 262 963 316 
Barua pepe: ps@lands.go.tz 
Tovuti: www.lands.go.tz 
 
Unapojibu tafadhali taja: 

 
 

      Mji wa Serikali, Mtumba, 
     S. L. P 2908, 
     40477 DODOMA. 

 

 
TAARIFA KWA UMMA 

 
UTAMBUZI WA MAWAKALA WA MILKI  

(REAL ESTATE AGENTS AND BROKERS) 
 
Dodoma, 01 Oktoba 2024 
Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi inaratibu na kuendesha zoezi la 
kutambua kampuni zote zinazojihusisha na shughuli za Uwakala wa Milki/watu 
binafsi katika uuzaji/upangishaji wa nyumba/viwanja na mashamba. Hatua hii 
inalenga kuboresha utoaji wa huduma za sekta ya Milki nchini.  
 
Ili kuweza kutambuliwa, mwombaji anapaswa kujaza fomu maalum kwa kutumia 
kiunganishi (link) kifuatacho; https://forms.gle/rCtfgaYTCfLWEPo28  
 
Zoezi hili litakuwa kwa muda wa miezi mitatu kuanzia tarehe 1/10/2024 hadi 
31/12/2024. 
 
Imetolewa na, 
 
 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI 
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